CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

เห็นว่าโคอาล่าน้อยหาหนุ่มๆ ควงเข้างานมีตติ้ง ผมก็เลยใจดี ไปหามาให้เลือก

Sharif (4 คน)
      Bradley (0 คน)
      Luciano (0 คน)
      Bill (0 คน)
      Chad (0 คน)
      John (1 คน)
      Banks (0 คน)
      Lee (0 คน)
      Alex (0 คน)
      Luis (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 5 คน

80.00%
     0.00%
     0.00%
     0.00%
     0.00%
     20.00%
     0.00%
     0.00%
     0.00%
     0.00%

555 เอามาให้เลือกเต็มที่เลยครับผม

เพียงแต่ว่าหนุ่มๆ เหล่านี้เนี่ย ผมขนมาจากรายการ Playing It Straight ของ Fox TV ดังนั้นคนที่ติด UBC ที่บ้านก็คงจะทราบกันเป็นอย่างดีว่า รายการนี้ จะให้สาวสวย Jakie มาเป็นผู้เลือกชายหนุ่มออกเดท เพียงแต่หนุ่มๆ ที่เธอต้องเลือกเนี่ย มีเกย์รวมอยู่ด้วย 555 แน่นอนว่ารใน 10 คนนี้ก็ต้องมีเกย์อยู่แน่นอนครับ เลือกเอาเลยนะ แต่จะได้เกย์ไปหรือเปล่า ผมจะมาเฉลยที่หลังครับ

อุอุอุ

จากคุณ : Marvellous Boy - [ 21 เม.ย. 48 17:28:49 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป