CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ขอถามคนเคยใช้ ชุด สิว - ผิวมัน ของ Payot หน่อยครับ

1. อยากทราบราคา ของ ชุดสิว - ผิวมัน ของ Payot ทั้งชุดเลยครับ
    2. ใช้ดีไหมครับ ถ้าใช้ทั้งชุด จะป้องกันสิว - ผิวมัน ได้ผลเป็นที่พอใจไหมครับ
    3. ผลิตภัณฑ์สามารถ ใช้ได้นานไหมครับ ถ้าใช้ทุกวัน จะหมดเร็วไหมครับ
    4. ช่วยแนะนำแต่ละตัวด้วยนะครับ ว่าตัวไหนดี ไม่ดียังไงครับ

ขอบคุณมากเลยครับ

จากคุณ : Japan - [ 21 เม.ย. 48 23:34:52 A:202.28.26.239 X: TicketID:088547 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป