CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

คุณมีเพื่อน ต่างเพศ ที่หน้าตาดีไหมครับ ?

ถ้าคุณมีนะครับ คุณคิดอย่างไรกับเขาครับ
    คุณ เคยพยายามที่จะคบกันเป็นแฟนไหมครับ

แล้วคุณรู้สึกอย่างไรครับ
    1. ถ้าเขาหน้าตาดีกว่าแฟนคุณ
    2. ถ้าเขานิสัยบางอย่าง เข้ากะคุณได้มากกว่าแฟนคุณ พูดคุยกันได้บางเรื่อง แบบเรื่องหนัง เรื่องเพลง ได้มากกว่าแฟนคุณ
    3. เวลา เพื่อนคุณ(เพศเดียวกัน)อยากรู้จัก คุณจะแนะนำเขาให้เพื่อนคุณไหมครับ คุณจะหวงเขาคนนี้หรือปล่าว
    4. ถ้าเขา เกิดชอบคุณขึ้นมาหละ เพื่อนเพศตรงข้ามที่เราเห็นว่าหน้าตาดี คบกันได้ดี มานาน ทั้งคุณกะเขาต่างผิดหวังความรักมาคนละหลายรอบ เคยอยู่ร่วมในเหตุการณ์ กอดคอร้องไห้ เมาเหล้า ลูบหลังอาเจียรกันมา วันนึง มาบอกว่า เรามาเป็นแฟนกันเถอะ คุณจะว่าอย่างไร รู้สึกอย่างไร

ถ้าพอมีเวลา ตอบแยกเป็นข้อๆนะครับ
    แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน

ปล. จริงๆอยากให้มีคนตอบเยอะๆ แต่ไปตั่งหน้าห้องก็กลัวถูกโดนลบ เฮ้อเราไม่เจ็บป่วย ไม่มีปัญหาทางจิต จะไปตั่งกระทู้แลกเปลี่ยนความคิดเห็นที่ไหนดีเนี๋ย

จากคุณ : Her Handwriting - [ 23 เม.ย. 48 10:39:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป