CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

~~~ นึ ก ว่า โยคะ จะ ไม่มีอะไร ชั่ว โมง แรก เหนือยจริงๆ ครับ เหอะๆๆ ~~~~

ใครมีประสบการณ์โยคะ ที่ทำให้ร่างกายดีขึ้นกับคุณเองบ้างครับ

ผมหัดโยคะครั้งแรกครับ (จาก DVD โยคะ class ของ beginner)
    โห เหนื่อย จนเหงื่อโทรมเลยอะ ทั้งๆที่ดูๆ ไม่น่ามีอะไร
    คือเคยได้ยินว่าเหนื่อยนะ แต่ผิดคาดไปมากเหมือนกัน นึกว่าจะเป็นยืดเส้นยืดสายธรรมดา

ที่เห็นยืนๆท่า post ธรรมดาๆ พอทำเข้าจริงๆ กลับเหนื่อยแฮะ

ปกติผมวิ่งทางไกลอยู่แล้วนะครับ ไม่ใช่คนอ้วนด้วย
    พอเจอโยคะ โห ยืนเหงื่่อโทรมเลย สนุกดีเหมือนกััน

ถึงว่า ใช้ลดความอ้วนได้ อิอิ มาเล่าให้ฟังเฉยๆ

จากคุณ : news-headline - [ 23 เม.ย. 48 11:33:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป