CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

สมาชิกสวนลุมตัวจริงกับในจินตนาการของเพื่อนๆแตกต่างกันอย่างไรบ้าง?

สืบเนื่องจากเพิ่งไปงานมีทติ้งคราวนี้เป็นครั้งแรก
    และได้ไปแบบเกือบจะไม่ได้ไป
    และร่วมงาน แบบต้องโทรเช็คความคืบหน้าของงานที่สั่งลูกน้องไว้ไปพลาง
    ไม่ค่อยได้คุยกะใครเลยด้วยครับ เสียดาย แต่ไม่เสียใจ ....

เข้าหัวข้อเรื่องครับ
    กระทู้นี้อาจจะเหมาะกับเพื่อนที่ไปร่วมงานเป็นครั้งแรก
    แต่ก็อยากให้เพื่อนที่เคยไปมาก่อนหน้านี้แล้ว รำลึกถึงความรู้สึกในการไปในครั้งแรกมาร่วมตอบกระทู้ด้วย ถ้าคุณมีเวลา

สมาชิกสวนลุมตัวจริงกับในจินตนาการของเพื่อนๆแตกต่างกันอย่างไรบ้าง?
    ส่วนของผมนะครับ
    โคอาล่าน้อย เคยคิดว่าเป็นแบบเด็กเรียนใส่แว่นตา ตัวจริงสวยกว่าในกระทู้เป็นกองครับ
    ขำ ขำ + Ning_999 ตอนแรกคิดว่าเธอเป็นแบบ ขาว สวย หมวย เอ็กซ์ แต่ตัวจริง...  ก็ถือว่าผมจินตนาการถูกไปสองในสี่อย่าง
    ส้วมจ้า - ไอ้แล่ด สองคนนี่ ถ้าสลับป้ายชื่อ ก็จะเป็นอย่างที่ผมจินตนาการไว้
    Mr.Doggie - พุงพุ้ย สองคนนี่ ถ้าสลับป้ายชื่อ ก็จะเป็นอย่างที่ผมจินตนาการไว้ เหมือนกัน
    สาด เคยคิดว่าเข้มๆ กว่านี้ แต่ตัวจริงดูดีมาก (คุยกะผมเยอะที่สุดในงานเลย)
    สะติมม๊อนโสสะโตเบ๊ว ตอนแรกคิดว่าผมน้อยกว่านี้อีกครับ
    ยิ้มหวานตาโต คนนี้ตรงครับ ผมเคยจินตนาการเธอไว้ประมาณนี้แหละ

เออ... ตันแล้วครับ
    คิดตั่งกระทู้เอง แต่ลืมว่าตัวเองยังใหม่กับที่นี่ รู้จักเพื่อนไม่เยอะนัก
    แต่ก็เอาหละ จะโพสหละ ถ้าเพื่อนๆว่าง ก็ร่วมแสดงความคิดเห็นกันหน่อยละกัน

แก้ไขเมื่อ 25 เม.ย. 48 18:47:08

จากคุณ : Her Handwriting - [ 25 เม.ย. 48 18:46:31 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป