CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

เคยจำชื่อผิดใน MSN. กันมั้ยคะ

ชื่อเมล์จะคล้ายๆกัน  ปุ้มอ่ะประจำเลยค่ะ ทั้งๆที่มีในลิสต์

ไม่ได้มากมายนะคะ

เปิ่นเด๋ออยู่เรื่อย

จะทักทายแบบมั่นใจ    " หวัดดีค่ะพี่หนึ่ง  สบายดีมั้ยคะ"

ตอบ.. "เอ่อ..ปุ้มครับ  พี่ชื่อโจ้ครับ ไม่ใช่หนึ่ง"  

แป่ววววว.. เพล้งงงง  หน้าแตกละเอียด ฮ่าฮ่าฮ่า

ปุ้มก้อขอโทษพี่เค้าไปว่าชื่อเมล์คล้ายกัน เลยจำสลับกัน

เลยอยากรู้ว่ามีใครเคยเป็นแบบปุ้มบ้างมั้ยคะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : ปุ้ม หญิง - [ 29 เม.ย. 48 16:03:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป