CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

เลือกลบกระทู้ที่รบกวนเฉพาะกลุ่ม .. ผมบอกไว้แล้วว่าแค่อยากแสดงความคิดเห็น ..ทำไมลบกระทู้ผมครับ

ที่นี่ .. ไม่ยอมรับความเห็นของคนอื่นที่คิดต่างไปเลยเหรอครับ

คิดว่ามีเฉพาะมาเฟียโบ๊เบ๊ .. ผมมองสังคมสวนลุมผิดไปจริงๆ

ผมรู้สึกอย่างไรก็เขียนมาตามนั้น .. ไม่มีเจตนาร้าย ..

คุณคิดเหมือนหรือคิดต่างจากผม ก็เท่านั้นที่อยากรู้ ..

ไม่ open mind เลยนะครับ .. ผมยังรับในความเป็น

private post ของคุณได้เลย .. ยังไงก็ขอโทษที่ทำให้คุณ

รู้สึกไม่พอใจ ..

จากคุณ : คนที่ตั้งกระทู้แล้วโดนลบ - [ 9 พ.ค. 48 15:12:36 A:202.5.88.149 X: TicketID:074715 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป