CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

สงสัยเธอร้องไห้ทำไม

ก่อนตั้งกระทู้นี้คิดแล้วคิดอีก
    เพราะถ้าเขียนไม่ดีโดนด่าแน่ๆ
    เพราะนี่เป็นเรื่อง(กึ่งๆ)บนเตียงของเรากะแฟน

เราคบกันมาปีกว่าแล้ว ก่อนหน้านี้เคยหอม โอบ กอด kiss กัน เป็นเรื่องปกติ

จนเมื่อวานสันดาน ช มันก้อออก(แต่ผมก็มีสติ และรู้ดีรู้ชั่วนะครับ)

เราอยู่ด้วยกัน2คนในห้องผม
    ผมก็กอดจูบกัน(เธอเคยช่วยผมโดยใช้มือ2ครั้งแต่เธอไม่เคยถอดเสื้อผ้าเลย)

เธอใส่กระโปรง(สันดานชายมันออก)ผมเลยมุดเข้าไปในกระโปรงถอดกางเกงในเธอออก แล้วผมก็ใช้ปากตรงนั้นของเธอ

เธอร้องไห้อ่ะผมสงสารเลยหยุด

และผมปลอบเธอ เธอก้อหยุดร้อง ถามว่าโกรธปล่าวเธอสั่นหัวบอกไม่โกรธ

สักพักผมก็ถามเธอขอใช้ปากอีกได้ไหม เธอบอก อืม
    ผมใช้ปากและลิ้นจนเธอเสร็จคาปากผม
    แต่พอเสร็จแล้วดูเธอก้อยิ้มแย้มสดใสเหมือนเดิม

วันนี้ผมก้อถามเธออีก
    ขวัญร้องไห้ทำไมอ่ะ

เธอบอกว่าปล่าวร้องนี่
    สงสัยเธอร้องไห้ทำไม ถ้าโกรธแล้วให้ผมใช้ปากทำตรงนั้นต่อทำไม

ปล.ไม่มีอะไรกันเพราะผมก็รู้มันยังไม่ถึงเวลา

จากคุณ : The Gunner Hooligan - [ 16 พ.ค. 48 17:34:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป