CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ท้องอืดมากๆก่อนมีรอบเดือน

ขอคำปรึกษาหน่อยค่ะ เดือดร้อนมากเลย คือทราบอยู่แล้ว อาการข้างเคียงก่อนมีประจำเดือน บางครั้งคืออาการท้องอืด ตัวดิชั้นเอง ก็มีอาการนี้ทุกเดือน แต่ช่วงปีนี้อาการหนักมากๆ เลยค่ะ คือท้องอืดมากจนไม่สามารถใส่กระโปรง หรือกางเกงขนาดเดิมได้ มองด้านข้างเหมือนคนท้องได้ 6 เดือน เหมือนจริงๆ ช่วงที่ท้องอืดแบบนี้เคยไปสระผมที่ร้าน เด็กสระผม(ปาก....) ถามว่าพี่มีน้องกี่เดือนแล้วคะ โกรธแทบตายเลย ไม่ไปสระอีกเลย คิดดูแล้วกันค่ะ ว่าอาการหนักขนาดไหน
    ช่วยดิชั้นหน่อยนะคะ เดือดร้อนมากจริง ๆ ท้องอืดจน เหมือนอาการผิดปกติแล้ว จะทนไม่ไหวแล้วค่ะ

จากคุณ : pak - [ 16 พ.ค. 48 21:52:55 A:202.142.210.72 X: TicketID:004227 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป