CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ไอ้ Detox เนี่ย มันดีจริงเหรอคับ ขอความรู้หน่อยครับ !!

ผมเป็นคนค่อนข้างจะรักสุขภาพ หลังจาก หันมาออกกำลังกายและคุมอาหารให้ได้สุขลักษณะ
    มาเริ่มรู้สึกสุขภาพดีจริงๆ ก็ตอนเลิกสูบบุหรี่ตอนบวช เมื่อประมาณ 2เดือนที่แล้ว แต่ที่ติดใจ และอยากจะทราบคือ Detox เนี่ยมันดี ต่อสุขภาพจริงเหรอ ดียังไง ขอเหตุผลประกอบ
    และที่สำคัญ มันจะส่งผลต่อร่างกายอย่างไร ทำให้อายุยืนเหรอ กับการแค่ เอาน้ำกาแฟนมาฉีดใส่รูก้นแบบนั้น
    คนต่างจังหวัด ที่ ไม่ได้ทำ วิธี พิเรณๆ แบบนี้ เขาก็เห็นอยู่กันเป็นร้อยๆปี แล้วถ้า วิธี Detox เนี่ยมันดีจริง มีการพิสูจน์ แล้ว ถามว่ามันเป็นการพิสูจน์ยังไง เพราะถ้ามีการ สุ่มตัวอย่างจริง ว่า การทำ Detox ช่วยให้อายุยืน
    ก็น่าจะสุ่มซัก 100 รอ พันคน ที่ทำDetox และไม่ได้ทำ จากนั้น monitor ตัวอย่างจนตาย ไป อ่ะคับ

หรือ ว่าอย่างไร ขอความกระจ่างด้วยนะครับ - -'
    ขอบพระคุณล่วงหน้า

จากคุณ : Oatekung - [ 18 พ.ค. 48 04:21:00 A:203.118.110.77 X: TicketID:096910 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป