CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

Search แล้วค่ะแต่ไม่เจอใครที่ใช้ Skin Care ของ The Body Shop เลย

คือ สงสัยว่าทำไมถึงไม่พูดถึง Skin Care ของยี่ห้อนี้เลยเป็นเพราะ ไม่มีใครใช้ หรือไม่โดดเด่น เวลา Search จะเจอแต่ใช้พวก tint, lip gloss อะไรแบบนี้มากกว่า
    บางลิงค์ที่คิดว่าเป้นประโยชน์ก็ดันมาเสียน่ะค่ะ
    เพิ่งเข้ามาหาข้อมูลในนี้หลายวันแล้ว แต่ยังไม่เจอใครที่พูดถึงน่ะค่ะ ...ที่อยากรู้เพราะว่า เพิ่งเป็นสมาชิกยี่ห้อนี้ด้วยความบังเอิญค่ะ ก็เลยอยากรู้รายละเอียดเพิ่มเติม

**หากมีใครเคยใช้ ขอรบกวนแชร์ความคิดเห็นเกี่ยวกับ Skin Care หน่อยนะคะ.........ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : Gemrin - [ 19 พ.ค. 48 16:18:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป