CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

เป็นผู้หญิงนี่มันน่ากลุ้มใจจริงๆ นะ

เนี่ย ได้รับหลังไมค์จากชายหนุ่ม มาบอกรัก

ไม่ใช่ครั้งเดียวด้วยนะ ทั้งหมด 3 ครั้ง

ครั้งแรก พี่ครับ ผมรักพี่ครับ เราก็เฉยๆ ก่อน ไม่แน่ใจนี้ ส่งผิดหรือเปล่าหว่า

แบบว่าเจียมตัวเจ้าค่ะ ไม่ใช่ตัวเปล่าเล่าเปลือย แม่ม่ายลูกติด ใครเค้าจะมาสนใจไยดี อย่างจริงใจ เค้าคงล้อเล่นน่ะ หรือไม่ก็ส่งผิด

แน่ะ มาอีกแน่ะ ครั้งที่สอง พี่ครับ ผมรักพี่ครับ ไม่ตอบกลับไม่ได้แล้ว แสดงว่าตั้งใจส่งมาจริง
    แหม มันจะผิดอะไร ถึงสองครั้ง ต้องตั้งใจสิ

เราก็เลยถามกลับไปว่า ล้อเล่นหรือเปล่า โกหกหรือเปล่า อย่ามาหลอกกันนะ

ชายหนุ่ม ก็ตอบกลับมาว่า ผมไม่ได้โกหกครับ ผมถือศีลห้าอยู่ครับ

แล้วจะให้เราคิดอย่างไร

แต่แหม เล่นเอา จตุพร หัวอกหัวใจเต้นตูมตาม
    ทำเอากลับไปเป็นสาวน้อยร้อยชั่งอีกครั้งหนึ่ง

จะรู้สึกอย่างไรไปได้ล่ะ มีคนมาแอบรักนี่ มันไม่เฉยแล้ว
    ปลื้มค่ะ ปลื้ม

แต่เราก็ไม่ได้ต่อปากต่อคำกลับไป คิดว่า ถ้าเค้าชอบเราจริง เค้าคงติดต่อมาอีก

ไม่ได้ค่ะ ถึงจะเป็นแม่ม่าย แม่ร้าง ห่างผู้ชาย แต่เราก็ต้องรักนวลสงวนตัว จะให้ไปเปิดปั๊กกะตูต้อนรับผู้ชายง่ายๆ ได้อย่างไร

แล้วคนนี้ อ่อนกว่าเป็นสิบปี ก็ต้องคิดหาคำพุดดีดี เดี๋ยวเด็กมันเสียใจ ไม่อยากให้เสียคน เตลิดเปิดเปิงกันไปใหญ่ เพิ่งสึกออกมาแท้แท้

เรื่องความรักน่ะ ว่าไม่ได้นะ มันไม่เข้าใครออกใคร เสียผู้เสียคนไป เป็นบาปกับเราอีก

แต่แล้วก็ส่งมาอีกค่ะ บอกรักมาอีกค่ะ แนะนำตัวมาเสร็จสรรพ ชื่อเสียงเรียงนาม แหม มีส่งจูบมาด้วยนะ

แล้วจะให้จตุพร ทำอย่างไรดีคะเนี่ย กลุ้มใจจริงๆ เลย
    ขอเชิญพี่น้องชาวสวนลุมทั้งหลาย มาช่วยกันให้คำปรึกษาหน่อยเร๊ว

ปล. อยากจะไปตั้งห้องรวมเหลือเกิน เพราะมันเป็นปัญหาชีวิต สุขภาพจิต อกหักรักคุด ชีวิตรักมีปัญหา แต่ก็กลัวถูกลบ แต่ไม่เป็นไร ตั้งห้องนี้ก็ได้ อย่าลบนะ จตุพรกลุ้มใจจริงๆ เลย

ส่งจูบ ส่งจูบ

แก้ไขเมื่อ 21 พ.ค. 48 15:21:32

จากคุณ : พฤษภาคม 2510 - [ 21 พ.ค. 48 15:05:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป