CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

โอ้ยไม่ไหวแร้วเจ้าคร้าบ เรื่อง สิว อยากร้องไห้แร้ว ช่วยด้วยๆ คุณแม่ขาขอร้อง

โอ้ย ทำไมๆๆๆๆๆๆๆๆ โชคชะตาห่วยเป็นแบบนี้

คือว่า จะเล่าให้ฟัง ครับ

2 อาทิตย์ที่ผ่านมาแสนทุกข์ทรมาน
    ในวัยอายุ 18 ม.หก คนอย่างผม

ปกติหน้ามันเยิ้มๆ สิวขึ้นบ่อย อยู่แร้วครับ สิวอุดตันก็มีขึ้นทุกวัน

แต่ สองอาทิตย์ที่ผ่านมา เริ่มใช้ BP2.5 สบู่แอดเน่เฮด และ คลินด้าเอ็ม ครับ

อาทิตย์แระ ใช้ บีพี แล้วไม่มีท่าทางแสบน่ะครับ
    อีกอย่างไม่คันอ่ะครับ

พอ 1 อาทิตย์ผ่านไป บีพี หมด เลยหันใช้ บีพี5.0
    ลองใช้แล้วไม่แสบ อ่ะครับ

แต่ๆๆๆๆทำไม สิวอุดตันมันขึ้นเยอะมาก ย้ำน่ะครับว่า
    สิวอุดตันมีร้อยๆจุด อย่าบอกน่ะว่าให้ไปหาหมอ
    ไม่เอาๆ ถ้าไปหาหมอ แม่ไม่ให้เงิน
    มันร้อนใจๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เคยบ่นๆๆๆๆออกระบายให้หายโกรธสิว
    โกรธตัวเองเหมือนกัน ว่าทำไมๆๆๆๆ ยามันไม่ดีเหรอ
    กำแท้ๆ พวกคุณ ผมทำยังไงดีต่อปาย อ่า เอิ๊กๆๆ

ผลรายงานวันนี้ต่อสิว

วันนี้ หน้ามัน ตอนกลางวัน แล้วล้างหน้ากลางวันเพราะมันมาก
    แล้วส่องกระจก ยี้ยๆๆๆๆๆๆ อยากร้องดังๆว่า นู๋จะช๊อคแร้วๆๆ

ผมไม่ใช่ตุ๊ดน่ะคร้าบ บอกไว้ก่อง แต่อยากใช้คำเพี้ยนๆให้สะใจตัวเองหน่อย หึๆ

ปล. คนไหนโพสกระทู้แร้ว ขอให้หล่อ สวย เลิศ ครับ
    คนไหนเข้ามาแร้วไม่โพส ไม่ออกคห. ขอให้สิวขึ้นก้น อิอิ

จากคุณ : Oh_baby - [ 24 พ.ค. 48 22:02:37 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป