CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

+++ หาสถานที่สำหรับสวิทสองต่อสอง ช่วง 4 ทุ่มถึงเที่ยงคืนครับ +++

เป็นวันสำคัญของคนพิเศษ
    อยากหาสถานที่สำหรับสร้างบรรยากาศและความประทับใจ
    ได้ที่ริมแม่น้ำก็ดีครับ ผมนึกไม่ออกเลยว่ามีที่ไหนบ้าง
    ขอเป็นช่วง 4 ทุ่มเป็นต้นไปนะครับ
    ไม่เน้นกินครับ เพราะไม่กินข้าวหลังเที่ยง

ขอบพระคุณมากๆ ทุกๆ ความคิดเห็นครับ
    หมาหอน

จากคุณ : มังกรสยาม - [ 27 พ.ค. 48 17:58:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป