CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

น้ำหอมที่กลิ่นน่ารักๆอ่อนๆเหมือนแป้ง นอกจาก kenzo flower แล้วมีไรอีกคะ

คือชอบน้ำหอมกลิ่นเด็กๆงี้อ่ะคะ
    กลิ่นที่มันดูเซ็กซี่ๆเย้ายวนจะขอบายเลย ไม่เข้ากะบุคลิกตัวเองอย่างแรง
    ดูมันรัญจวนจิตยังไงไม่รุ

เมื่อ 2 วันก่อนลองไปดม kenzo flower มาก้อโอเคค่ะ เหมือนแป้งเด็กเลย  แต่อยากจะลองดมดูหลายๆยี่ห้อหน่อยน่ะค่ะ

ป.ล. มีคนบอกว่ากลิ่นที่มันเหมือนแป้งแบบนี้ ดมมากๆแล้วจะเวียนหัว จิงเหรอคะ แต่ก้อชอบอยู่ดีอ่ะ

ขอบคุณทุกคนที่ตอบกระทู้ค่ะ ^___^

จากคุณ : ## WoodStock ## - [ 27 พ.ค. 48 20:23:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป