CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

อ่า..คุณ startnow คะ มารบกวนให้ตอบอีกแล้วอะค่ะ หรือผู้เชี่ยวชาญครีมบำรุงผิวทั้งหลาย..

คือว่า ตอนนี้มีครีมหลายอย่างอะค่ะ
    ใช้ไม่ค่อยจะเป็นเท่าไหร่ ใครว่าดีก็ซื้อตาม v_v''

อยากให้ช่วยเรียงลำดับแต่ละตัวน่ะค่ะว่าใช้อันไหนก่อนหลังดีอะค่ะ

1. oil free acne wash ของ neutrogena อะค่ะ
    2. ครีมล้างหน้าน้ำนม ของ dermalogica อะค่ะ (พิมชื่อครีมไม่ถูก ขี้เกียจเดินไปหยิบอะค่ะ ^^'' )
    3. oil shu สีเหลืองๆ สำหรับผิวผสมอะค่ะ
    4. CM
    5. BP5%
    6. vitara 9%
    7. skin renewal booster - dermalogica
    8. multivitamin power recovery masque - derna
    9. skin smothing cream - derma
    10. water miracle ของเจี๊ยบอะค่ะ - -'
    11. extra-firming eye contour serum - clarins
    12. kose` sekkisei ตัวที่เป็นน้ำๆ อะคะ(ไม่ค่อยได้ใช้บ่อย)
    13. multia active day gel - clarins
    14. Q10 eyes cream - eucerin
    15. Ratin-A ของ eucerin อะค่ะ
    16. แล้วก็ตัวมาส์ก botanical tropical resins (ผิวผสม/ผิวมัน)
    17. แล้วก็มาส์กดำของโคเซ่อีกอะค่ะ
    18. Isotrex gel  ด้วย
    19. eye revive beauty flash - clarins

รบกวนตอบด้วยนะค๊า.. อันไหนใช้เช้าใช้กลางคืนดีอะค่ะ แบบว่าตอนนี้ก็ทามั่วๆผสมๆไปอะค่ะ แต่ไม่ได้ทาทุกตัวนะคะ ทาประจำๆ ก็ cm อะค่ะ -_-'

ขอบคุณมากค่า..

จากคุณ : vivian - [ 27 พ.ค. 48 23:56:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป