CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

บรัช NARS สี สี NINOTCHKA ใครเคยใช้บ้างคะ

บรัช NARS สี สี NINOTCHKA  ใครเคยใช้บ้างคะ
    มันออกข้ำตาลสวยไหมคะ เราผิวขาว

เเละนำบรัชโทนน้ำตาลให้หน่อยค่ะ มีสีอื่นเยอะมากเเล้ว อยากลองดทนนี้ดูบ้าง

เเละบรัช ARMANI  มีโทนสีน้ำตาลสวยๆบ้างไหมคะ
    เเนะนำสีหน่อยค่ะ

ขอรูปประกอบด้วยยิ่งดีเลยค่ะ ขอบคุณมากๆ

จากคุณ : akiko two - [ 30 พ.ค. 48 23:33:00 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป