CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

+++++วิธีการแก้ อาการสะอึก นอกจากดื่มนำแล้วมีอะไรอีกมั่งค่ะ+++++

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    คือเป็นคนที่สะอึก บ่อยมากเลยค่ะ  อยากหายจากอาการสะอึก อ่ะ เวลาต้องไปพบปะผู้คน จะสามารถแก้ให้หายได้รวดเร็วได้อย่างไรบ้างค่ะ นอกเหนือจากการดื่มน้ำ

อ้อ...  อีกนิดดดดส์  มันมีสาเหตุมาจากอะไรหรือค่ะ ไอ้อาการสะอึกเนี่ย...แล้วทานของเผ็ดๆ เนี่ย จะใช่หรือเปล่าค่ะ  คือเวลา ทานอะไรที่เผ็ดๆก็จะเป็น ค่ะ

จากคุณ : meanjaa - [ 13 มิ.ย. 48 21:01:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป