CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ไปหาหมอลินดา โดย bts ยังไงดีครับ ..

อิอิ ผมอยากไปหาหมอลินดาจังครับผม .. คุณหมอใจดี รักษาไม่แพง อิอิ

แต่ว่าไปไม่เป็นล่ะ อยากทราบว่าไปจาก bts ต้องไปยังไงหรอคับ

ต้องลงสถานีไหนคับผม?

แล้วต้องต่อรถยังไงหรอคับ? ต่อสายอะไร ตรงป้ายไหนหรอครับผม?

(อิอิ .. ลืมบอกไป ผมหลงง่ายมากครับ .. กลัวหลงครับ หลงแล้วร้องไห้กลางทางเลย กลับบ้านไม่ถูก เลยต้องมาถามทางก่อนอ่ะ .. ขอวิธีเดินทางแบบละเอียด ก็ดีนะครับ)

ขอบคุณมากครับผม ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำดีดี ที่มีให้เสมอคร้าบ ..

แก้ไขเมื่อ 24 มิ.ย. 48 01:43:45

แก้ไขเมื่อ 24 มิ.ย. 48 01:42:13

จากคุณ : เด็กชายหัวหอม - [ 24 มิ.ย. 48 01:38:04 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป