CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

=เจ๊เล้ง= มีอะไรที่ถูกกว่าห้าง /counter มากและไว้ใจได้จนน่าไปซื้อคะ

เห็นสาวๆในนี้บอกว่า jergens ถูกกว่าเยอะ
    ขวดปั๊มประมาณ 260 กว่าบาทใช่มั้ยคะ
    น่าสนค่ะ
    พอดีของแม่หมด และเรากะว่าจะซื้อด้วย

เลยมาถามว่ามีอะไรที่ถูกและไม่ปลอมที่แนะนำว่าควรซื้อที่นี่บ้างคะ
    ถ้าน่าสนใจและคุ้มค่าพอที่จะไป ก็จะได้ไปค่ะ

ไม่เคยเอาเงินไปให้เจ๊ค่ะ
    เลยมาขอข้อมูลไว้ก่อนอ่ะค่ะ

อ้อ  เจ๊มี sunkiller มั้ยคะ

จริง ๆ แล้วไม่ค่อยเน้นเครื่องสำอางแป้ง หรือ สีๆ อ่ะค่ะ
    เน้นพวกบำรุงมากกว่าค่ะ
    แต่แนะนำได้ทุกอย่างเลยค่ะ ยินดีๆ
    เพื่อนๆที่ไม่เคยไปจะได้ทราบด้วยอ่ะค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ : )

จากคุณ : By the sea - [ วันต่อต้านยาเสพติดโลก 17:53:56 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป