CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

จะมี sex กับภรรยายังไงไม่ให้เธอเจ็บครับ...เธอยัง virgin อยู่ (กระทู้ขอความรู้ไม่ล่อแหลม)

ผมกับภรรยาเพิ่งแต่งงานกันมาได้เกือบสัปดาห์แล้วครับ ผมอายุ 29 ส่วนภรรยาอายุ 24 ครับ ยังไม่มีกิจกรรมเพศสัมพันธ์แบบสอดใส่กันเลย มีแค่สัมผัสภายนอกเท่านั้น อยากกระทำแบบไม่ให้เธอเจ็บน่ะครับ เธอยังบริสุทธ์อยู่...กลัวว่าเวลาสอดใส่มันจะทำให้เยื่อบางๆขาด แล้วธอจะเจ็บมาก...สงสารเธอครับ (แบบเรื่องแบบนี้เธอก็ไม่ค่อยคุ้นเคยเพราะเติบโตมาในครอบครัวที่ค่อนข้างอนุรักษ์นิยม...ที่ผมกอด จูบ ลูบไล้เธอคืนแรกของการแต่งงาน เธอบอกว่าเป็นครั้งแรกของเธอ) ผมเองอายุป่านนี้แล้ว...ก็ไม่เคยเหมือนกัน ทำยังไงให้ทั้งคู่ผ่อนคลาย และมีกิจกรรมแบบสอดใส่โดยไม่ให้ภรรยาผมรู้สึกเจ็บครับ...ขอบคุณครับ

จากคุณ : Chill-Out - [ 27 มิ.ย. 48 14:14:08 A:61.91.119.161 X: TicketID:088537 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป