CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

" สถาบันโรคผิวหนังกับอาการ ผมร่วง "

ไม่ไหวแล้วครับ ผมร่วงหนักมาก ใครเคยไปรักษา กับสถาบันบันโรคผิวหนังตรงโรงพยาบาลราชวิถีบ้างครับ อยากทราบว่า ดีไหม แล้วควรไปหาหมอท่านไหนเฉพาะไหมครับ อยากทราบวันเวลา ที่รักษาด้วยอะครับ รบกวนหน่อยนะครับ 9 แสนก่า แล้ว ( ทานยา ของหมอคลินิกอยู่ แต่ท่าจะดื้อยา เป็นไปได้ไหมกับอาการดื้อยาอะครับ ถ้าท่านไหนพอมีเวลา ให้คำปรึกษา รบกวน บอกอีเมล์ไว้หน่อยนะครับ อยากจะขอคำปรึกษานะครับ )

จากคุณ : วิกฤต แล้วครับ - [ 10 ก.ค. 48 01:16:25 A:210.246.70.143 X: TicketID:005178 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป