CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

คุณๆผู้หญิงคะ เวลาXXXกับแฟนเนี่ย มีความรู้สึกเสร็จแบบที่เค้าว่าๆกัน บ้างมั้ยคะ แบบว่าเสียวซ่าน ตัวเกร็งชา มือเท้าจิก อะ

เราไม่เคยเสร็จเลยค่ะ เสร็จคือแบบว่าความรู้สึกเสียวซ่าน ตัวเกร็งชา มือเท้าจิก อะไรแบบเนี้ยะที่เคยอ่านๆมาในกระทู้ก่อนๆน่ะ แต่แฟนเราบอกว่าเราเสร็จทุกครั้งแต่ไม่ยอมบอกเค้า เราก็เถียงเค้าตลอด เค้าชอบถามว่ารู้สึกยังไง เสียวมั้ย เราก็บอกว่า เฉยๆ เค้าบอกว่าที่เค้ารู้ว่าเราเสร็จเพราะน้ำเราออกมาเยอะมากทุกครั้ง(หลังเสร็จกิจ) เราเลย อ๋อหรอ นี่เราเสร็จหรอ เลยอยากถามสาวๆอ่ะค่ะ ว่าเสร็จกันบ้างมั้ย เวลาเสร็จเนี่ยรู้สึกยังไง มีน้ำออกมาเยอะเหมือนที่แฟนบอกเรารึเปล่า บอกตรงๆนะคะ ว่าตั้งแต่เราXXมาเนี่ย แต่งงานมาปีกว่า ไม่เคยรู้สึกเสร็จอะไรเลยซักครั้ง รู้สึกแค่ว่ามันโดนแทงๆๆๆเข้าไป บางทีก็จะรู้สึกเจ็บ ถ้าไม่รู้สึกเจ็บก็เหมือนโดนแทงๆเข้าไป แค่นั้นอ่ะค่ะ แฟนเราชอบล้อเราว่า เราเป็นกามตายด้านอ่ะค่ะ เราผิดปกติรึเปล่าคะ
    แล้วมีวิธีทำยังไงให้เสร็จบ้างอ่ะคะ
    อ๋อขอถามอีกข้อนะคะ เจ้าคริตอริสเนี่ย มันอยู่ตรงไหนคะ เคยอ่านในห้องเพศศึกษา ก็ไม่รู้อยู่ดีว่ามันคือตรงไหน

จากคุณ : ข้าวใหม่ - [ 11 ก.ค. 48 16:30:17 A:203.113.50.140 X:203.151.140.115 TicketID:079865 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป