CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

เกี่ยวกับสีบรัชของ Shu ค่ะ

คือพอดีพี่สาวจะไปญี่ปุ่นวันศุกร์นี่แล้วอ่ะค่ะ ลเยว่าจะฝากซื้อบรัชของชูหน่อย ไม่เคยใช้อ่ะค่ะแต่ได้ยินมาว่าดีมากก แล้วก็ไม่มีเวลาไปดูที่ห้างด้วยเลยอยากมาถามเพื่อนๆหน่อยว่าระหว่างสี P Pink 30,M Pink 33 B M แล้วก็ Pink 33 E อันไหนมี Shimmer บ้างค่ะ เอ่อ..อีกอย่างนะค่ะ คือเรานี่สีหน้าก็ค่อนข้างขาวแต่ไม่ถึงกับขาวปิ๊งแต่ก็มีเลือดฝาด อยากให้เพื่อนๆช่วยกันเลือหน่อยนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : ปลาวาฬเปโกะ - [ 12 ก.ค. 48 23:15:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป