CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

อิอิอิ มาบอกสาว ๆ อีกแล้วครับเมื่ออาทิตย์ที่แล้วไปถอย ลาแนจ มาขอบอกว่าชอบมาก ๆๆ อิอิ

แบบว่าไปถอยมา 3 ตัวอ่ะครับ
    1. clear c Lotion แบบว่าใช้แล้ว Ok ครับหน้าใส พอได้ อิอิ แถมไม่แพ้อีกต่างหาก
    2. Sleeping pack ตัวนี้ recomented เลยครับใช้ดีอ่ะใช้แล้วหน้าใสนุ่มเลยอ่ะครับ แบบว่าชอบมาก ๆ อ่ะ แถมไม่แพ้สิวไม่ขึ้นอีกต่างหาก
    3. ชื่อไรไม่รู้ มันเป็นเจลควบคุมความ พร้อมกระชับรูขุมขน ใช้แล้วเฉยมั่ก ๆ ๆ เฉยจนบอกไม่ถูก ดีแต่ว่าไม่แพง

คือมาคิด ๆ ดูแล้วราคาลาแนจก้อไม่ได้แพงมามายอะไร แต่ผมว่าใช้ Ok ดีอ่ะครับโดยเฉพาะตัว sleeping pack เห็นผลทันตาดี ๆ อ่ะครับ อิอิ

อ้อ ซื้อหมด 3 ตัวนั่นหมดไปแค่ 2800 เองมั้งแถมนวดหน้า 4 ครั้ง แต่ไม่มีห้องนวดเนี่ยอ่ะดิ เศร้าจิต ต้องไปนั่งนวดหน้าเคาน์เตอร์ ให้ประชาชนมอง T-T ไม่ชอบเลยอ่า

มาเล่าให้ฟังเฉย ๆ เผื่อคุณสาว ๆ ผิวแห้งกะลังหาตัวเติมน้ำให้ผิวแบบที่คุณภาพใช้ได้ ราคาไม่แพง

อ้อ คงไม่มีครายคิดว่า พีจังมาเป็นหน้ามา ลาแนจ นะครับ เพราะถ้าจำได้ สาว ๆ จะรู้ว่าพีจังใช้มาหลายยี่ห้อมาก ๆ อิอิ

จากคุณ : พีจังคับ - [ 14 ก.ค. 48 21:36:26 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป