CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ผู้หญิงเวลาโดนลักหลับเนี่ย...จะไม่รู้สึกตัวเลยหรือคะ เป็นไปได้ไหม??

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ

อยากรู้จริงๆ ยังไม่เคยโดนหรอกค่ะ แต่สงสัยมานาน
    ผู้หญิงเวลาโดนลักหลับ...จะไม่รู้สึกอะไรเลยหรือ

ถ้าแค่มาลูบๆ คลำๆ ก็ตื่นแล้ว....นี่เค้าเอาอะไรต่อมิอะไร
    มาสอดใส่...ข้างในตัวเรา มันเป็นไปได้หรือคะ

จะไม่รู้สึกตัว...ใช้หนีฯ ไม่เชื่อง่ะ

ขนาดตอนเมาๆ ถึงขนาดเมาไม่รู้เรื่อง ยังรู้สึกเลย
    ว่ากำลังทำอะไรอยู่...

แล้วกะอีแค่ นอนหลับเนี่ยนะ...

ใครเคยเจอเหตุการณ์แบบนี้มั่งคะ...มาเล่าสู่กันฟังดีกว่า

อยากรู้จริงๆ ค่ะ ข้องใจมานานแล้ว

จากคุณ : ใช้หนีราชการเท่านั้น - [ 15 ก.ค. 48 09:38:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป