CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

เลือดออกหลังมีเพศสัมพันธ์

สวัสดีค่ะ ดิฉันยังไม่เป็นสมาชิกพันทิป เลยต้องขอยืมLog in จากน้องมา  รบกวนขอคำแนะนำด้วยค่ะ คือดิฉันพึ่งแต่งงาน แล้วก็ยังไม่เคยมีเพศสัมพันธ์มาก่อน เป็นครั้งแรกกับสามีตัวเอง  แต่ดิฉันกลัวมากคะ สามีก็พยายามมาก แต่ดิฉันกลัว แล้วมัก็เจ็บมากเลย ทั้งๆที่เราก็รักสามีมากนะคะ สามีก็ไม่ได้ทำอะไรรุ่นแรง  แต่มันเจ็บมาก เหมือนจะตายให้ได้ สามีลองหลายครั้ง ก็ยังไม่ได้เพราะดิฉันไม่ทนเจ็บ  แต่คราวนี้ สามีลองเข้าไปได้ (แต่เค้าบอกว่านิดเดียวเอง)  ดิฉันเจ็บมาก เลยบอกให้ลองใหม่คราวหน้าแล้วกันนะ  สามีก็ยอม  แต่พอดิฉันไปอาบน้ำ ตกใจแทบแย่ คือมันมีเลือดออกมาค่ะ แดงแปร๊ดมาก  แล้วก็เยอะมากค่ะ  เข้าห้องน้ำซับทีไรก็มีเยอะ เต็มแผ่นทิชชูทุกที  ทั้งวันเลยค่ะ (ต้องขอโทษนะคะที่บรรยายแบบไม่น่าดู)  พอวันที่ 2 ก็มีซึมๆ เล็กๆ  ก็คิดว่าคงหมดไปแล้ว แต่นี่วันที่ 3 แล้วก็ยังมีอยู่ค่ะ  แต่จะเป็นสีคล้ำๆนะคะ  ดิฉันไม่ทราบว่ามันปรกติหรือเปล่า แรกๆคิดว่าคงจะฉีกไปแล้ว เพราะเวลาจะลุกจะนั่งก็เจ็บค่ะ  ดิฉันกลัวมาก แล้วก็อายมากๆเลย (อายุ 29 แล้ว  แต่ดิฉันก็อายไม่กล้าถามแม่ค่ะ)  ดิฉันปรกติดหรือเปล่าคะ หรือว่ามีอะไรๆฉีกไปแล้ว เพราะเวลาเข้าห้องน้ำเสร็จก็ใช้น้ำฉีด มันแสบมากเลย เลยต้องใช้น้ำเบาๆปล่อยให้น้ำไหลผ่านค่ะ  รบกวนคุณภรรยาทั้งหลายช่วยตอบด้วยนะคะ  แล้วถ้าครั้งต่อไป ดิฉันจะยังเจ็บแล้วมีเลือดออกหรือเปล่า คะ

จากคุณ : ม่วงจิ้น - [ 19 ก.ค. 48 10:07:50 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป