CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

คุณ BBQ รบกวนทางนี้หน่อยค่ะ{แตกประเด็นจาก L3612123}

วันนี้เหลียนปอลองโทรไปถามที่ร้านขายยาแถวๆ ศิริราช เกี่ยวกับ Supracream
    เค้าบอกว่ายาตัวนี้ทาง บ.ผู้จัดจำหน่าย (บ. boots) เค้าไม่เอามาขายในไทยแล้วล่ะค่ะ
    ถ้าเหลียนปอไปหาซื้อในเมกาหรืออังกฤษจะมีขายมั้ยคะ

แล้วจริงๆ ยาตัวนี้มีคุณสมบัติอะไรเหรอคะ เห็นทางร้านบอกว่าให้ความชุ่มชื้น แก้ผิวแห้ง ผิวแตก ก็เลยไม่แน่ใจว่าตัวเดียวกันหรือเปล่า
    คุณ BBQ พอจะมีรูปของ Supracream มั้ยคะ

ถ้าหาซื้อไม่ได้จริงๆ ไม่ทราบว่าพอจะมียาตัวอื่นแนะนำมั้ยคะ

ขอบคุณมากค่ะ

แก้ไขเมื่อ 21 ก.ค. 48 14:52:32

จากคุณ : เหลียนปอ - [ วันอาสาฬหบูชา 14:52:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป