CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ใครใช้แป้งน้ำศิริราชแล้วไม่เวิร์คบ้างครับ

ผมเป็นคนหน้ามันแล้วก็มีสิวขึ้นอยู่เรื่อยๆ เห็นเพื่อนๆในห้องนี้แนะนำอ่ะครับเลยซื้อมาใช้
    (กว่าจะซื้อมาได้ลำบากยากเย็นแสนเข็ญ) ใช้มาได้ 1 สัปดาห์

ปรากฏว่า......ไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงเลยครับ
    หน้ามันยังไงก็ยังงั้น สิวก็ขึ้นเหมือนเดิมเป็นกิจวัตร สิวเดิมที่มีก็ไม่หายสุดท้ายก็บีบออก
    เหมือนเดิม แถมเป็นสิวอุดตันหนักกว่าเดิมอีก

สรุปไม่ช่วยอะไรเลย T^T

มีใครใช้แล้วไม่เวิร์คเหมือนผมบ้างอ่าาา......เซ็งๆๆๆๆ

จากคุณ : Dark side of Angel - [ วันเข้าพรรษา 14:41:29 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป