CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ใครบ้ารองเท้าบ้างคะ..อยากโพสต์รูปรองเท้า อิอิ

สวัสดีค่ะ

เราปเนคนนึงที่บ้ารองเท้ามาก ต้องได้ใหม่ทุกเดือนเลย
    ซื้อไปเรื่อยๆ เปลี่ยนแบบไปเรื่อย แต่ยิ่งโตขึ้นก็ยิ่งรุ้สึกว่าตัวเองชอบแบบสูงๆจัง แต่บางก็ปัญหากับเท้าที่มันไม่เรียวๆเลย ใส่รองเท้าเล็กแล้วมันเกินออกมา แถมขาก็ไม่สวย เฮ้อๆ แต่ยังไงก็ชอบอยู่ดี ยิ่งสูงๆจะรู้สึกว่ามันสวยจังเลย เนอะๆ

อันนี้เห็นใน eBay อยากได้มากเลย แต่ bid ไม่ได้อ่ะค่ะ เพราะเอาใส่ไปเรียนแล้วมันถูกระเบียบ หรือเอาไว้ใส่กับชุดคลินิกก็สุภาพดี

....ใครมีรองเท้าสวยเอามาแบ่งกันดูบ้างนะคะ...

แก้ไขเมื่อ 22 ก.ค. 48 22:32:16

จากคุณ : CeVil... - [ วันเข้าพรรษา 22:31:44 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป