CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

เพิ่งได้เล้าโลมกะแฟน .. อยากจะถามหน่อยคับ !! .. ( ติด Rate นิด ๆ .. มั้ง )

คือ .. ผมอยากจะขอบอกก่อนเลยว่า ..

ผมไม่เคยมีประสบการณ์อะไรกะใครมาก่อน

พอวันนี้ ได้มีโอกาสเล้าโลมแฟนเป็นครั้งแรกในชีวิต !!  ..

ก้อเริ่มจากจูบปาก .. จากนั้นก้อค่อยเลื่อนลงมาเรื่อย ๆ

เรื่อย ๆ ลงมาจนถึงบริเวณหน้าอก ..

แบบว่า .. ผมพยามทำทุกอย่างแล้วอ่ะคับ .. แฟนผมก้อไม่เห็นเสียวเลย อ่ะ ..

มันไม่เห็นเหมือนในหนังโป๊ที่ผมเคยดูเลย อ่ะคับ .. เดี๋ยวร้อง .. เดี๋ยวบิด ( ได้อารมณ์มากกก )

คือ .. แฟนผมไม่ร้อง .. ไม่บิดตัว .. ไม่มีอาการใด ๆ ทั้งสิ้น .. เอาแต่จ้องหน้าผมอย่างเดียวเลย

ผมก้อเลยอยากจะถามว่า .. ที่ผมเล้าโลมท่อนบน แล้วแฟนไม่เสียวเนี่ย !

เป็นเพราะผมทำไม่ถูกวิธี หรือ ทำไม่ถูกจุดใช่รึป่าวคับ ? ( แต่คิดว่าทำดีที่สุดแล้วนะ ) ..

แล้วมีมั๊ยคับ .. ผู้หญิงที่โดนเล้าโลมท่อนบน แล้วไม่เสียวอ่ะ .. แบบว่า เฉย ๆ อ่ะ .. มีป่ะ ???  

คือ .. ผมกะลังสงสัยว่า .. แฟนผมเค้าอาจจะเคยมีอะไรกะแฟนเก่ามาแล้ว .. เค้าเลยเฉย ๆ รึป่าว ..

ผมก้อไม่ค่อยอยากถามด้วยสิ .. เพราะเคยถามแล้ว แต่เค้าไม่ตอบ อ่ะ ..

พอผมพยามจะเล้าโลมข้างล่าง .. แต่แฟนก้อไม่ให้ .. ( หรือว่า ผมทำข้างบนไม่ถูกใจหว่า )

คำถามสุดท้ายคับ !! .. คือ ..

ผมจะเล้าโลมหน้าอกแฟนยังงัย .. ให้แฟนผมเสียวคับ ??? ( ถามแบบคนไร้ประสบการณ์สุด ๆ )

ที่ถาม .. ก้อเพราะว่า .. ผมอยากให้แฟนมีความสุขด้วยอ่ะคับ ..

บอกตรง ๆ นะคับ .. เห็นแฟนไม่รู้สึกอะไรเลย .. ผมก้อเริ่มเบื่ออะคับ .. ไม่อยากทำต่อเลย อ่ะ ..

ขอบคุณทุก ๆ ความเห็นมาก ๆ คับ !!

แก้ไขเมื่อ 23 ก.ค. 48 01:36:30

แก้ไขเมื่อ 23 ก.ค. 48 01:35:37

จากคุณ : ห ล่ อ ทุ ก อ ณู รู ขุ ม ข น - [ 23 ก.ค. 48 01:06:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป