CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

<<<<< เพิ่งไปยืดผม มา สวยดีอะชอบ รู้งี้ยืดตั้งนานแล้ว >>>>>

เราเพิ่งไปยืดผมมา เมื่อพุธที่ผ่านมา
    เราเป็นคนผมตรงอยู่แล้ว
    แต่ปลายจะฟู เนื่องจากการย้อมผม
    มาหลายครั้ง ผมที่แห้งจอยู่ประมาณกลางผม
    ถึงปลายผม
    ผมตรงโคนๆจะเป้นสีดำแล้ว สวยกว่ามีน้ำหนัก

ตอนแรกผมมันก็ฟูนิดๆ ก็ไม่มีปัญหาอะไรหรอก

แต่ว่าอยากสวย เลยหนีบผมตรงปลายผม ให้มันตรงแด่วๆ ทุกวันเลย เช้าเย็น เป็นเวลา 2 สัปดาห์กว่าๆ

ผมเสียทันตาเลยจ้า
    ปลายผม จนถึงกลางผม จะยุ้งง่าย
    แล้วพันกัน
    หวีผมค่อยออก
    ดูแล้วหัวกระเซอะกระเซิง
    ดูดีแค่ข้างหน้า
    ข้างหลังนี่ยุ้ง

เครียดมาก
    มีแต่คนทักให้ไปตัด
    แต่เราเสียดายผมอะ ไว้ถึงกลางหลังแล้ว

เลยปรึกษาน้องสาวเรา
    เขาบอกว่า เขาก้เคยมีปัญหาอย่างเรา
    เขาบอกว่าไปยืด
    แล้วผมจะดุมีน้ำหนักขึ้น

เราก้เลยตัดสินใจไปยืดเลย

จากคุณ : Sister2Sister - [ 23 ก.ค. 48 18:16:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป