CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

<< Karastae Vs Loreal อะไรน่าใช้บ้าง พรุ่งนี้จะไปซื้อที่ร้านขายส่ง บอกทีนะ>>

ตามกระทู้ที่เราเคยตั้งว่า เพิ่งไปยืดผมมา

เราเลยไม่รู้จะใช้อะไรดี ที่มีใช้ตอนนี้ก็
    มีพวก บำรุงผมที่ใช้อยู่ คือ
    Loreal intense Repair MasK
    Power dose color
    shiseido power super dose hot oil
    lolane กระปุกเขียว (เราไม่ค่อยชอบอะ ผมรีบ พันกัน หวียาก ไม่เงา)
    Wax lolane (เงาดี)
    Nature glo
    free and free

ส่วนแชมพูก็
    pantene
    dove
    รีจอย (สูตรปรับปรุงใหม่ผมเหนีวอะ ชอบแบบเก่ามากกว่า)
    แครอล
    ซัลซิล ( ผมพันกัน ผมแข็ง)

อยากลองใช้อะไรที่มัน แตกต่างกว่าที่เคยใช้
    แล้วใช้ดีด้วยอะ
    ราคาไม่เกี่ยง ซื้อร้านขายส่ง
    มันก็ถูกกว่าซื้อจากร้านทำผมอยู่แล้ว

แต่ก่อนไม่รู้ซื้อร้านทำผมตลอดเลย
    หมดเงินกับผมไปเยอะมาก

มีอะไรๆก็ แนะนำกันบ้างนะ นะ

จากคุณ : Sister2Sister - [ 24 ก.ค. 48 11:42:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป