CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ต้อนรับหนังวัยอลวน 4 ซักหน่อย มาบอกรักกันเต๊อะ

1.เธอไม่ต้องใช้กบเหลาดินสอหรอกนะ
    เพราะคำพูดและหน้าตาของเธอแหลมพอที่จะแทงให้ใจฉันอ่อนยวบแล้ว
    2.อยากมี พาวเวอร์พอยต์
    จะได้พรีเซ้นความรักของฉันที่มีต่อเธอได้
    3.ตายแล้ว เธอรู้ไหม
    เธอทำให้ขยะล้นโลกนะ...............
    เพราะหัวใจใช้แล้วของฉัน
    ที่เธอไม่ต้องการมันแล้ว
    ไม่สามารถรีไซเคิลได้
    4.เธอไม่ต้องแปลกใจหรอกนะที่หาชื่อตัวเองในพจนานุกรมไม่เจอ...........
    เพราะมันอยู่ในใจฉัน
    5.ว่ากันว่าถอดแสคว์รูดน่ะมันถอดยากนะ........
    แต่ฉันว่าถอดเธอออกจากใจฉันมันยากยิ่งกว่าเสียอีก
    6.เฮ้อออ
    เรามีแต่พาสเวิดเข้าสู่อินเตอร์เนต............
    แต่ไม่มีเอคเซสเข้าสู่หัวใจเธอเลย
    7.พรมแดนที่มนุษย์สร้างขึ้น ไม่ว่าจะพรมแดนที่เกิดขึ้นเองตามธรรมชาติ
    หรือ ก็ไม่มีพรมแดนไหนมาคั่นหัวใจเราสองให้ห่างไกลกันได้หรอก
    8.ยังตัดสินใจไม่ได้ใช่ไหม เอางี้ โยนหัวก้อยกัน ถ้าออกหัว
    เธอมาเป็นแฟนฉัน ถ้าออกก้อย ฉันจะยอมเป็นแฟนเธอ
    9.อยากเอาชีวิต ฉันหรอ.......ยิงเลยสิ....ยิงมาที่กลางหัวใจเลย...
    แต่เธอจะเจ็บหน่อยนะ เพราะในนั้นหนะ...............มีเธออยู่
    10.ขอยืมลายมือสวยๆหน่อยได้ไหม....จะเอาจดทะเบียนสมรส
    11.เอามีดมาแทงเลยสิ แทงตรงหัวใจเลยนะ ฉันไม่เจ็บหรอก
    แต่เธอน่ะแหละที่จะเจ็บ.............เพราะเธออยู่ในใจเธอไง
    12.ใช่สิ ฉันมันคนไร้หัวใจ ก็เธอเอาหัวใจฉันไปหมดแล้วนี่
    13.ถ้าฉันมีปืน 2 อัน ฉันจะแบ่งให้เธอหนึ่งอัน.............
    เราจะได้มีGUN และ GUN ไง
    15. ถ้าเธอเป็นโคลน ฉันจะเป็นค ว า ย..............
    จะได้จมปลักรักเธอตลอดไป...
    16.เดินดีๆ นะน้อง.......ระวังจะสะดุดรักพี่ละ
    17.ฉัน : นี่ๆรู้ไหม เวลาเห็นหน้าคุณทีไร มักจะเป็นโรคชักทุกทีเลยอะ
    เธอ : ?? โรคชักไรหรอค่ะ
    ฉัน : โรคชักจะใจอ่อน
    18. ฉันน่ะไม่ติงต๊องหรอก แต่ ThinkinG OF YoU
    19. ฉัน : เมื่อวานนะเสียเวลาตั้งนาน
    เธอ : ทำไมเหรอ
    ฉัน : หลงทางในหัวใจเธอ
    20. ขอปรึกษาปัญหาหากฎหมายหน่อยได้ไหม........
    ข้อหาลักลอบแอบชอบผู้อื่นโดยไม่ได้รับอนุญาต
    ผิดกฎหมายมาตราไหนครับ
    21. อยากเป็นแก้วน้ำ เธอจะได้รินใจใส่ไว้
    22.ถึงแม้อับบลาฮัมลินคอล์นจะเลิกทาสไปแล้ว........
    แต่ทำไมหัวใจฉันยังตกเป็นทาสของเธออยู่เลย
    23.ท่าทางเธอจะมีโชคนะ ฉันเป็นหมอดู....
    ดูดวงจากหมายเลขโทรศัพท์................
    ไหนบอกเบอร์มาสิ..ฉันจะทายให้(ขอเบอร์แบบเสี่ยวๆ)
    24.ผมจะต้องไปรับลอตเตอรี่มาขายล่ะครับ............
    เพราะความรักของคุณ..มันทำให้ผมตาบอดซะแล้ว
    25.นี่เรารักเธอ เธอโกรธเปล่า
    กรณี1ไม่โกรธ งั้นเป็นแฟนกัน
    กรณี2 โกรธ งั้นก็รักเราคือซะสิ
    26." นี่ๆ ขอคำดิ!!!! "
    " คำว่า,,รัก,,น่ะ " ((เอาไว้เล่นตอนกินข้าว))
    27.ฉัน : เปิดบัญชีรึยัง
    เธอ : เปิดแล้ว
    ฉัน : เหรองั้นจะได้เอาใจไปฝาก
    28.ฉัน : เธอมีญาติเป็นสไปเดอร์แมนรึป่าว
    เธอ : ไม่มี
    ฉัน : มิน่าไม่มีเยื่อใยให้บ้างเลย
    29.จะเรอให้คุณฟัง.....เรอทัก--รักเธอ
    30.เวลาคุยโทรศัพท์กัน
    เรา:ตัวเองถือหูโทรศัพท์ข้างไหนอยู่อ่ะ
    เค้า: ข้างซ้าย/ข้างขวา
    เรา:เค้ารักตัวเองนะ ตัวเองเปี่ยนข้างถือได้ป่ะ
    (เปี่ยนข้างแล้ว)
    เรา:ตัวเองถือหูโทรศัพท์ข้างไหนอ่ะ
    เค้า:ข้างซ้าย/ข้างขวา
    เรา:เค้าเกลียดตัวเองแล้วอ่ะ
    เค้า:ทำไมอ่ะ
    เรา:ก้อเค้ารักตัวเองข้างเดียวอ่ะ
    31.เวลานั่งอยู่
    เรา:ตัวเองๆเปลี่ยนที่นั่งได้ป่ะ
    เค้า:อ้าวแล้วหั้ยเราไปนั่งไหนอ่ะ
    เรา:มานั่งในใจเราไง
    32.เรา:เธอๆผมเรายาวยังอ่ะ
    1.เค้า:ยังไม่ยาวเลยอ่ะ
    เรา:ยังยาวไม่พอจะมัดใจเธอเลยเหรอ
    2.เค้า:ก้อยาวแล้วนิ
    เรา:ยาวพอจะมัดใจเธอได้ยังอ่ะ
    33.เวลาคุยโทรศัพท์กัน
    เค้า:อยู่ที่ไหนอ่ะ
    เรา:อยู่ในใจเธอ
    เค้า:ทำอะไรอยู่อ่ะ
    เรา:ทำใจไม่หั้ยรักเธอ
    34.ฉัน : นี่เธอที่บ้านไม่มีเก้าอี้ให้นั่งหรอ
    เธอ : ทำ ไม ค่ะ ???
    ฉัน : ก้อเห็นชอบมานั่งในใจเรา
    35.อยากเป็นกาแฟกระป๋อง...............
    จะได้เป็นหนี่งในใจคุณ

จากคุณ : ถึงร้ายก็รัก - [ 28 ก.ค. 48 12:12:50 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป