CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

การดูดไขมันเปลือกตา และตัดถุงใต้ตา ใครมีประสบการณ์บ้างค่ะ

ไม่ทราบว่าท่านใดมีประสบการณ์ในการดูดไขมันหรือตัดไขมันที่เปลือกตาบ้างค่ะ แล้วก็ถุงใต้ตาด้วยว่าทำออกมาแล้วหน้าตาเปลี่ยนไปหรือเปล่า เพราะใจจริงอยากจะให้ปลายเปลือกตาและถุงใต้ตาบางลงเท่านั้น ไม่คิดอยากจะเปลี่ยนจากตาชั้นเดียวเป็นสองชั้นคือแค่ให้หนังตาไม่ตก อยากให้เพื่อนๆที่มีประสบการณ์ช่วยแนะนำคุณหมอเก่ง ๆ ที่ทำออกมาแล้วสวยเป็นธรรมชาติ เพราะสังเกตดูตัวเองเวลายิ้มแล้วเห็นถุงใต้ตา แล้วเวลาถ่ายรูปมองออกเลยว่าปลายหนังตาเริ่มตก ตอนนี้อายุ 31 ปี ควรจะทำดีมั้ย ขอคำแนะนำด้วยค่ะ กำลังตัดสินใจหาข้อมูลเรื่องคุณหมออยู่ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : อยากรู้ อยากสวย - [ 28 ก.ค. 48 19:39:54 A:24.163.169.178 X: TicketID:105248 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป