CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

หน้ามันม๊ากกกกมาย... ใช้แป้งน้ำศิริราชแล้ว... ผลคือ...

เป็นคนที่หน้ามันมากๆ.... ใช้กระดาษซับมันประมาณ 6-8 แผ่นต่อวัน (ถ้าจะให้ซับเจรงๆ อะนะ)
    แล้วก็มาลองใช้แป้งน้ำศิริราชตามที่เพื่อนๆ ในนี้ แนะนำมาอะครับ
    ผลคือ... ไม่เห็นหายมันเลย T___T ใช้ P No.1 เนี่ยแหละครับ ขวดละ 20 บาท...
    ใช้มาอาทิตย์นึงแล้ว ทำไมรู้สึกมันยังเหมือนเดิม ไม่เห็นมีอะไรเปลี่ยนแปลงเลย
    สิวอุดตันก็มี สิวก็ขึ้นตามปกติ
    เวลาใช้ก็ไม่รู้สึกแสบหน้าเลย ไม่รู้ใช้ผิดวิธีป่าว
    ผมใช้หลังล้างหน้า แล้วก็ทาแป้งน้ำศิริราช ทั่วหน้า แล้วก็นอนอะครับ... T__T
    ตื่นขึ้นมาตอนเช้าก็ล้างหน้าออกปกติ

ช่วยด้วยคร๊าบบ T__T หน้ามันมาก ไม่รู้จะไปพึ่งอารายแล้วว...
    ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : Por3k - [ 28 ก.ค. 48 20:30:05 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป