CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

เพื่อนๆมาช่วยกันแนะนำเมนูลดความอ้วนด้วยค่า

คือว่ามีเหตุให้ต้องสวยอ่ะ ต้องไปงานแทนเจ้านาย
    เลยจำเป็นต้องใส่ชุดสวยให้ได้  โอ้ เราต้องลดน้ำหนักซะแร้ว....เพราะช่วงนี้อวบขึ้นอย่างเห็นได้ชัดค่ะ
    มีเวลา 15 วันค่ะ จะต้องลดให้ได้ 4  กิโล
    เพื่อนจ๋า..รบกวนแนะนำกันด้วย ช่วยเจ้าปูหน่อยนะคะ
    ขอบคุณมากค่าาา

จากคุณ : เจ้าปูเองค่ะ - [ 30 ก.ค. 48 17:10:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป