CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

การกระทำแบบนี้เรียกว่าเสียตัวยังค่ะ (ติดเรทนิดนึดนะ)

การกระทำแบบนี้เรียกว่าเสียตัวยังค่ะ
    เขาขอมีอะไรด้วย แต่เราไม่เคยให้เขาสักครั้ง
    เขาเลยบอกว่า งั้นขอแค่ใช้นิ้วนะ ไม่สอดจริง
    เราก็เลยตกลงให้
    เลยอยากทราบว่า "การที่เขาใช้นิ้วสอดเข้าสอดออก"
    แบบนี้เรียกว่าเสียความบริสุทธิ์ยังค่ะ

แล้วสมมติว่าถ้าเขาขอใส่จริงแต่สอดแค่ไม่กี่ครั้งแล้วเอาออก แล้วเขาบอกว่า ถ้าไม่ได้มีอะไรกันนานเป็นปีแล้วมันก็จะกลับมาเป็นเหมือนเดิมจริงไหมค่ะ

อยากทราบมากเลยค่ะ กลุ้มใจค่ะ

จากคุณ : Optimistic - [ 2 ส.ค. 48 01:12:37 A:61.102.255.149 X: ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป