CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ถามผู้หญิงตัวใหญ่.....ไปซื้อเสื้อผ้าที่ไหนกันบ้างคะ

เป็นผู้หญิงตัวใหญ่ หรือเรียกแบบช้ำใจว่า อ้วนน่ะค่ะ ^^”
    ใส่เสื้อผ้าประมาณไซส์ 40-42
    ปกติจะใส่เสื้อยืดกางเกงยีนส์เป็นหลัก แต่ตอนนี้ต้องแต่งตัวเรียบร้อยและดูเป็นผู้ใหญ่มากขึ้น เพราะ งานที่ทำอ่ะค่ะ
    เพื่อนๆไปซื้อเสื้อผ้าที่ไหนกันบ้างคะ รบกวนช่วยแนะนำด้วยค่ะ

จากคุณ : DirtyDuck - [ 2 ส.ค. 48 14:56:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป