CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

เย้!!หาได้แล้ว..วค่า "สีผึ้ง แม่เลียบ" เอามาอวด.. อิอิ

ได้ยินสรรพคุณของ สีผึ้ง มาซักพักนึงล่ะ

...วันนี้เพิ่งอ่านกระทู้ ของคุณ xxx (จำชื่อไม่ได้แล้วอ่ะ) ที่เค้าเอารูป ก่อน-หลังใช้ มาให้ดูอ่ะคะ
    ...ปากสวยมั่กมากๆๆๆ ใสชมพู จุ๊บๆ น่าจูบชะมัด (อิอิ)

++พอได้ที่อยู่ร้านมา ก็ไม่รอช้า บึ่งรถไปศรีย่านทันที  
    หาร้านแม่เฉลียวขายเครื่องสังฆภัณฑ์+++

********ซื้อมาทีเดียว 6 ตลับเลยเจ้าค่ะ***********
    มาทั้งทีเนอะ ซื้อให้หายอยากไปเลย 55555
    ตลับละ 15 บาท ซื้อเยอะเท่าไหร่ก็ไม่ลด เหอๆๆ
    ..แอบมีแรงยุจากคุณยายคนขายด้วยแหละ ว่าเค้าจะขึ้นราคาแล้ว..ว เพราะเครื่องที่จะทำมันแพงขึ้น
    ..เราเลยบ้ายุ ซื้อมาตุนไว้ก่อน

--แถมยายยังคอนเฟิร์มอีกว่า ของ "แม่เลียบ" นี่ล่ะสุดยอดเล้ยนู๋เอ้ย อย่างอื่นมะด้ายเรื่อง ---

อดใจไม่ไหวค่ะ พอขึ้นรถ หยิบมาทาทันที  
    โห...กลิ่นโชยมาเลยเจ้าค่ะ อารมณ์ประมาณ ธูป น้ำอบอย่างที่เคยบอกๆกันไว้เลย  
    แต่เพื่อความสวย เรายอม คริคริ ....

ชอบอ่ะๆๆ ติดทนมั่กมาก กินน้ำ กินข้าวก็ยังไม่หลุดเลย เยี่ยมเจงๆๆ

ปล. วันนี้แอบถ่ายรูปปากตัวเองเอาไว้แล้วล่ะ จะเอามาลงเป็น before-after อย่างคนอื่นเค้าบ้าง 555555

จากคุณ : ลอดช่อง - [ 2 ส.ค. 48 20:30:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป