CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

+++ แต่งหน้าแบบสาวญี่ปุ่น สไตล์คุณ GATOCLUB +++

คือว่าไปค้นเจอในคอมพ์

ไม่มีเก็บไว้ในคลังกระทู้เก่า เชิญชมกันได้ค่ะ

+++ ขอคำแนะนำจากคุณ =^o^= (GATOCLUB) ค่ะ +++  

คือว่าอยากได้เครื่องสำอางค์สักชุดน่ะค่ะ ไม่รู้ว่าจะซื้อยี่ห้อไหนดี
    แบบว่าราคาพอประมาณนะคะ ไม่ต้องแพงมาก เป็นคนแต่งหน้าไม่เป็นค่ะ อยากซื้อแบบที่แต่งแล้วดูใส ๆ แล้วปากดูมันวาว ๆ ชมพูเรื่อ ๆ น่ะค่ะ ไม่ทราบว่าจะบอกคนขายยังไงคะ ว่าจะเอาสีแบบนั้น
    ตอนนี้อายุ 26 ปีค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ยี่ห้อ MAC ดีหรือเปล่าคะ แพงมากหรือเปล่า หรือยี่ห้ออื่นดีคะ

แล้วคุณ =^o^= (GATOCLUB)มีเปิดอบรมสอนการแต่งหน้าบ้างหรือเปล่าคะ ถ้ามีขอรายละเอียดด้วยได้ไหมคะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : พร - [17 เม.ย. 45 21:16:15]

จากคุณ : la-la-bell - [ 10 ส.ค. 48 19:41:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป