CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ขอคำแนะนำในการแต่งหน้าสำหรับมือใหม่ค่ะ

ช่วยแนะนะ
    อายไลเนอร์ สำหรับ คนหน้าหมวย ตาชั้นเดียว ค่ะ เอาที่เขียนแล้วไม่ดุและไม่เป็นแพนด้าน่ะค่ะ
    แล้วก็ ควรจะเขียนยังไงคะ??
    แล้ว อายไลเนอร์ เนี่ยมีกี่ชนิดอะไรบ้างคะ แล้วควรจะใช้ชนิดไหนดีที่สุด แบบดินสอหรือว่าอะไร ??

อยากได้ เมกอัพ เบสค่ะ ช่วยแนะยี่ห้อดีๆให้หน่อยนะคะ

งบก็ไม่จำกัดค่ะ ^^"

แก้ไขเมื่อ 12 ส.ค. 48 12:08:50

จากคุณ : ละอองฟองสีชมพู - [ วันแม่แห่งชาติ 12:00:50 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป