CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ถามความเห็นหน่อยค่ะ ....ว่าเพื่อนๆกำจัดขนใต้วงแขนกันยังไงบ้างอ่ะ-_-!

คือว่าอยากให้เพื่อนๆแนะนำกันหน่อยว่า มีวิธีกำจัดขนใต้วงแขน(จุ๊ก-กุ-แร้)กันยังไงบ้างค่ะ เคยอ่านเจอในนี้ว่าแว๊กซ์ของร้านbootsดี เลยซื้อมาใช้อ่ะค่ะ แต่มันไม่ค่อยจะเวิกส์เท่าไหร่(ไม่รู้ว่าซื้อมาใช้ถูกตัวรึป่าว) ส่วนก่อนหน้านี้ก็ซื้อsugaring ของ บอดี้ช้อปก็เฉยๆอ่ะค่ะ เลยอยากถามความเห็นของเพื่อนๆว่านอกจากโกนกะถอนแล้ว เพื่อนๆใช้วิธีอะไรกันบ้าง คืออยากให้ใต้วงแขนเกลี้ยงเกลา แล้วก็เนียนๆด้วยอ่ะค่ะ
    ขอบคุณนะคะ

จากคุณ : iboba - [ วันแม่แห่งชาติ 22:03:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป