CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

เอ่อม พี่ๆผู้ชายใช้อะไรทำความสะอาดส่วนนั้น[น้องชาย] กันครับ

คือ เวลาอาบน้ำ อย่างผมธรรมดาเนี่ยจะใช้น้ำเปล่า หรือสบู่ล้างหน้าอ่อนๆมาทำความสะอาดน้องชายอะครับ

แต่ถ้าวันไหนรู้สึกสกปรกมากก็ใช้ครีมอาบน้ำอะคับ

แต่เห็นช่วงนี้มีโฆษณาสินค้าตัวหนึ่งที่ใช้ล้างตรงนั้นโดยเฉพาะอะครับ ผมก็แอบไปหยิบๆดูที่ร้าน  เห็นบรรยายสรรพคุณแบบสุดยอดมาก ส่วนผสมดูไฮโซมากมาย น่าลองจังเลย แล้วได้ข่าวว่า จริงๆแล้วเราสามารถเอาน้ำยาทำความสะอาดของผู้หญิงมาใช้ได้ด้วยหรอคับเหมือนเคยอ่านเจอว่าส่วนผสมเหมือนน้ำยาสำหรับของชายอะฮะ

เลยอยากจะถามว่า มันจำเป็นที่จะต้องใช้มั้ยครับ ผมอยากลองซื้อมาลองใช้เล่นดูจังหงะ แต่มันจะแพ้มั้ยอะ -_-"

ใครเคยมีประสบการณ์รบกวนช่วยแชร์ด้วยฮับ

ปล.แล้วตรงก้นนี่ใช้อะไรล้างดีอะครับ (ผมใช้ครีมอาบน้ำง่ะ)

ขอบคุณทุกคำตอบและคำแนะนำมากๆล่วงหน้าครับผม

จากคุณ : juicyberry - [ 15 ส.ค. 48 21:35:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป