CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ถ้ามีผู้หญิงมาบอกรักแบบจริงใจ พร้อมเข้าไปกอดเบาๆ(ใช้ภาษากาย) ผู้ชายที่มีแฟนแล้วจะคิดยังไง

เราขอตั้งกระทู้อีกทีนะคะ ไม่ได้ตั้งใจจะ ดื้อ หรือว่าไม่ฟังเพื่อนๆในนี้นะคะ (กระทู้เดิมที่บอกว่า มั่นใจว่ารักได้มากกว่าแฟนเขา น่ะค่ะ) กระทู้เดิมเรายังคงอ่านอยู่ด้วย

ก็ขอบคุณที่เตือนกันค่ะ เราเองเป็นคนมีศีลธรรมนะ เราไม่ได้จะแย่งเขามาจากแฟนค่ะ

แต่อยากบอก ความรู้สึก ที่มีน่ะค่ะ ไม่อยากให้มันผ่านไปโดยไม่ทำอะไรเลย อึดอัดจะตายอยู่แล้ว เราแค่อยากแสดงออก ให้เขาเอ็นดูเราแบบ...เพื่อน หรือ น้องสาว ก็ได้ ไม่อยากให้เขาดูถูก

เราก็อยากจะได้อยู่กับเขาสองคนบ้าง เอาใจเขา กอดเขา นั่งตัก บอกรักเขา เราไม่มีสิทธิ์หรือคะ ในเมื่อเราจริงใจ

เราก็แค่อยากได้ความอบอุ่น จะให้ได้รับจากคนอื่น มันก็ไม่เหมือนเขาน่ะค่ะ แต่เราไม่ได้ต้องการเพศสัมพันธ์นะ

เขาเองเป็นคนนิสัยดีค่ะ ใจดี ไม่ดูถูกใคร น่ารักมากๆ (เขาไม่ได้จะหลอกมีอะไรกับเราแน่นอน) เรากลัวแค่เขาจะรังเกียจ เราเองก็ไม่ได้สวยนะ หน้าตาธรรมดาพอๆกับแฟนเขานั่นแหละ

เขาจะรู้สึกดีไหม ที่มีคนมาบอกรัก และกอด ร้องไห้กระซิกๆ ใส่น่ะ กำลังกลุ้มใจ กลัวเขาจะเกลียดเอา

มันต้องคิดคำพูดดีๆ มีท่าทางดีๆด้วยใช่ไหม

จากคุณ : คนจริงใจ - [ 17 ส.ค. 48 17:32:55 A:219.209.176.71 X: TicketID:036500 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป