CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ใครเคยไปเสริมจมูกที่สวยงามคลีนิคบ้างคะมาให้ความรู้กันหน่อย

คือเรื่องของเรื่องคือว่าเท่าที่เรา seach หากระทู้เก่าๆเกี่ยวกับการเสริมจมูกนั้นพบข้อมูลที่ให้ความรู้ในเรื่องเกี่ยวกับคุณหมอและสถานที่ ประสบการณ์ของเพื่อนๆแต่ละคนมากมายเลยค่ะและต้องขอบอกว่าเป็นประโยชน์มากๆ แต่ข้อมูลเกี่ยวกับที่อื่นๆนั้นค่อนข้างน้อย จึงอยากจะเสนอตั้งกระทู้เพื่อให้เพื่อนๆได้รู้ข้อมูลของที่อื่นๆทั้งดีและไม่ดีเพิ่มขึ้นจากเดิมบ้าง ที่นี้เราเลยอยากทราบว่าใครเคยไปทำที่สวยงามคลีนิค , คลีนิคหลุยส์ . โตไก  หรือที่อื่นๆที่เราไม่ค่อยได้พูดถึงกันมากนักมาให้ข้อมูลกันบ้างค่ะ เพราะบางที่เป็นที่รู้จักของคนในวงการนั้นๆเท่านั้นทั้งๆที่คุณหมอทำเก่งและสวยมากๆเช่น เราเคยรู้จากน้าเพื่อนที่เป็นสาวประเภท 2 เค้าเพราะคนส่งประกวดสาวฯ นี่แหละค่ะ ว่าเค้าไปทำคลีนิคแถวสะพายควายหมอเก่งมากๆและคิวก็รอเยอะแต่ยังไม่มีใครพูดถึงเลยค่ะ คลีนิคเล็กหรือใหญ่ ตามรพ. ไม่เกี่ยงนะคะ รบกวนเพื่อนๆเข้ามาให้ข้อมูลเพื่อเป็นวิทยาทานแก่เพื่อนคนอื่นๆ รวมทั้งตัวเราเองด้วยค่ะ เราไม่มีเจตนาอย่างอื่นนะคะ เพียงแต่ต้องการให้คนอื่นๆได้รับความรู้ในหลายๆที่เพิ่มจากเดิมค่ะ ตามกระทู้เก่าๆนั้นหลายๆคนได้ให้ความรู้มากมายต้องขอขอบคุณไว้ด้วยนะคะ อ้อ!!ต้องขอโทษด้วยค่ะหัวข้อกระทู้ห้วนไปหน่อยจะแก้ก็ไม่ทันซะแล้วค่ะ

แก้ไขเมื่อ 18 ส.ค. 48 12:05:27

แก้ไขเมื่อ 18 ส.ค. 48 12:01:57

จากคุณ : ann_aa - [ 18 ส.ค. 48 12:00:56 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป