CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ใครมีไอเดียดีๆกับการแต่งหน้ารับปริญญา ช่วยหน่อยเถอะค่ะ

พอดีเดือนหน้าจะต้องไปรับปริญญานะค่ะ เห็นเพื่อนบอกว่าจ้างช่างแต่งหน้า จะแต่ให้เราดูแก่ๆ ก็เลยอยากลดงแต่งเอง ใครมีคำแนะนำในการแต่งหน้า ตั้งแต่รองพื้น การทาสีตา แก้ม ใช้eye linerสีอะไร ช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ อยากลองดู เราผิวแทนอมเหลือง ตาชั้นเดียวนะค่ะ ช่วยด้วยนะค่ะท่านผู้มีความสามารถทั้งหลาย

จากคุณ : zine_kun - [ 21 ส.ค. 48 09:19:44 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป