CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ช่วยด้วยคับ !!! .. ผมหลั่งเร็วมาก ๆ .. ไม่ถึง 20 วิ .. ผมก้อหลั่งแล้วอ่ะ !!

อายุ ก้อเพิ่งจะ 22 เอง

ไหงตัวเองเป็นโรคหลั่งเร็วได้เนี่ย !

เพื่อนบอกว่า .. สงสัยเมื่อก่อนจะช่วยตัวเองมาก .. ก็เลยทำให้หลั่งเร็ว

ซึ่งผมก้อยอมรับนะว่า .. เป็นคนที่ช่วยตัวเองบ่อยมาก ๆ เหมือนกัน

ซึ่งก้อไม่รู้ว่า .. มันจะเกี่ยวกันรึป่าว

ถ้าใครมีวิธีช่วยให้สามารถอึดได้นาน ๆ ..

ช่วยบอกหน่อยคับ !!

ตอนนี้ ทนตัวเองไม่ไหวจริง ๆ .. ขนาดแฟนผม ยังบอกว่า ..

ทำไมมันเร็วจัง อ่ะ .. เหมือนยังไม่ได้ทำเลย

เสียเวลาถอดกางเกงจริง ๆ ..

ยังไงก้อ .. ช่วย ๆ แนะนำกันหน่อยนะคับ

ขอบคุณทุก ๆ ความเห็นมาก ๆ คับ !!

จากคุณ : ห ล่ อ ทุ ก อ ณู รู ขุ ม ข น - [ 22 ส.ค. 48 12:08:34 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป