CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ช่วยเลือกสีแป้ง Nars Loose Poder หน่อยค่ะ จะซื้อผ่านเวบค่ะ

For medium complexions with a yellow undertone, or for warming the skin. (3 คน)
      For light to medium complexions with a hint of pink to complement pink undertones or to correct yellow tones. (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 3 คน

100.00%
     0.00%

เป็นคนผิวขาวเหลืองค่ะ ไม่ได้ขาวซะเกินไป จะเป็นขาวอมเหลืองน่ะค่ะ เคยใช้แป้งChanel Tient Control น่าจะเบอร์สองน่ะค่ะ(ถ้าจำไม่ผิด) ควรเลือกใช้แป้งฝุ่น Nars สีไหนดีคะ

จากคุณ : MADOKA_ - [ 22 ส.ค. 48 19:09:01 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป