CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

การขมิบก้น .. เพื่อให้ชะลอการหลั่งได้นานขึ้น .. จะขมิบอย่างไรคับ ???

หลังจากที่ผมมีปัญหาในการหลั่งเร็ว

ผมก้อได้พยามลองไปหาวิธีการฝึก เพื่อชะลอการหลั่งให้นานขึ้น

ส่วนใหญ่ จะแนะนำให้ฝึกขมิบก้น ..

แต่ผมไม่รู้ว่า .. ควรจะขมิบอย่างไร ?

จะขมิบแบบเร็ว ๆ .. คือ ขมิบแล้วปล่อย ( ตอนนี้ กะลังทำอยู่ )

หรือ ขมิบค้างไว้ประมาณ 10 วิ .. แล้วค่อยปล่อย

ผมอยากรู้ว่า .. ขมิบแบบไหน จะได้ผลดีกว่ากันคับ ???

แล้ว .. มีวิธีอื่น ๆ ที่ดีกว่าการขมิบก้น รึป่าวคับ ???

ยังไงก้อ .. ช่วยแนะนำไก่อ่อน คนนี้ด้วยนะคับ !!

ขอบคุณ ทุก ๆ ความเห็นมาก ๆ คับ !!

จากคุณ : ห ล่ อ ทุ ก อ ณู รู ขุ ม ข น - [ 23 ส.ค. 48 09:38:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป